

TANZANIA FOOD AND DRUGS AUTHORITY



TANGAZO KWA UMMA

22 Januari, 2019

UTARATIBU MPYA WA KULIPIA HUDUMA ZA TFDA KUPITIA MFUMO WA SERIKALI WA GePG

1. Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA) inapenda kuwafahamisha wateja wake na wananchi kwa ujumla kuwa, kuanzia tarehe 1 Desemba 2018, imeanza rasmi kutumia mfumo wa malipo wa Serikali wa kielektroniki (Government e-Payment Gateway-GePG) kwa mujibu wa Sheria ya Fedha za Umma, Sura 348.
2. Malipo yote kwa huduma zitolewazo na TFDA yatafanyika kwenye akaunti za Mamlaka na kwa kuzingatia namba maalum ya utambuzi (Payment Control Number) zinazooneshwa kwenye ankara kifani (proforma invoice).
3. Huduma itatolewa baada ya malipo kukamilika kwa mujibu wa Kanuni za Ada na Tozo za mwaka 2015 na marekebisho yake ya mwaka 2017.
4. Kwa maelezo zaidi tafadhali wasiliana nasi kupitia anuani ifuatayo;

**Kaimu Mkurugenzi Mkuu
Mtaa wa Mwanza, Block T,
Kiwanja Na. 6, S.L.P 1253,
Dodoma, Tanzania.**

Simu (Landline): +255 26 320156

Simu (Mobile):+255 658 445222/+255 685 70173

Barua pepe: info@tfda.go.tz

Tovuti: www.tfda.go.tz

TFDA- Ofisi Ndogo

Barabara ya Nelson Mandela, Mabibo External,

S. L. P 77150, Dar es Salaam,

Simu; +255 222 450512/658 445222/777 700002

Nukushi; +255 222450793

Barua pepe; info@tfda.go.tz

Tovuti; www.tfda.go.tz