

MAMLAKA YA CHAKULA NA DAWA



TAARIFA KWA UMMA

NAMBA ZA NYONGEZA ZA SIMU KWA OFISI ZA TFDA MAKAO MAKUU

Mamlaka ya Chakula na Dawa (TFDA) inapenda kuwatangazia wadau wake namba nyingine za mawasiliano kwa njia ya simu kwa Ofisi zake za Makao Makuu, zilizopo eneo la Ubungo - External, Dar es Salaam kama ifuatavyo;-

0658 445222, 0685 701735 na 0777 700002

Nyongeza ya namba hizi inatokana na matatizo ya kiufundi kwa simu zetu kwa namba za awali za TTCL. Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza.

Imetolewa na Mkurugenzi Mkuu,
TFDA- Makao Makuu,
Ubungo - External,
S. L. P 77150, Dar es Salaam
Nukushi (Fax): +255 222450793
Barua pepe: info@tfda.or.tz Tovuti: www.tfda.or.tz

TFDA – Hulinda Afya ya Jamii